เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » the sea-cret hua hin: โรงแรมใหม่ในตัวเมื
กระทู้:  the sea-cret hua hin: โรงแรมใหม่ในตัวเมือง สไตล์บู  (อ่าน 38320  ครั้ง)
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 4 ก.พ. 53 เวลา: 17:33 น.

ตั้งอยู่ไม่ไกลจากตลาดโต้รุ่งที่ขึ้นชื่อของหัวหินและศูนย์การค้าหัวหินมาร์เก็ตวิลเลจ เติมเต็มความสุขและความสงบให้กับวันพักผ่อนของคุณ ใน 3 รูปแบบที่แตกต่างกัน: ด้วยโทนห้องในแบบอดีต ปัจจุบันและอนาคต

สนใจคลิกเข้าชม http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/the-sea-cret/

ขอบคุณข้อมูลดีๆ ภาพสวยๆ จาก pantip.com
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: WoW!!
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:35 น.

เดอะ ซี เคร็ด หัวหิน เป็นโรงแรมเปิดใหม่ มี 3 สไตล์รอให้ไปพักผ่อนกัน น่าอยู่มั๊กมากค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: WoW!
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:37 น.

นี่คือ ร็อบบี้ ของทางโรงแรมค่ะ สวยมั๊ยค่ะ บรรยากาศจริง ดูอบอุ่นจังค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:38 น.

อันนี้เป็นที่รับประทานอาหารเช้าค่ะ สีสวย สะอาด สะดุดตา บรรยากาศชวนให้รับประทานอาหารได้เยอะเลย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:40 น.

ภาพนี้เป็นทางเดินหน้าห้องพักค่ะ จากภาพคงจะไม่เห็นเท่าไรนัก ด้านหน้าห้องพักจะสวนเล็กๆ มีต้นไม้ทำให้ดูสดชื่นค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:42 น.

สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องพักค่ะ ทั้งสะดวก สบาย ทันสมัยอีกต่างหาก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:43 น.

ยังเป็นสิ่งอำนวยความสบายในห้องพักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:45 น.

เตียงนี้นุ่ม น่านอน แอร์เย็น ฉ่ำ "ลองคิดสภาพดูสิค่ะ" อิอิ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:48 น.

ห้องน้ำค่ะ กระจกบานใหญ่เชียว สาวๆ ชอบค่ะ มีกระจกบานใหญ่ในห้องน้ำ หุหุ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:52 น.

ส้วมก็น่านั่งนะคะ !!**
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:55 น.

ดูที่อาบน้ำกันค่ะ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:56 น.

วิว ที่มองจากภายในห้อง ออกไปนอกห้องค่ะ สวยมากๆ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 15:57 น.

สวยค่ะ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 53 เวลา: 16:02 น.

มุมกว้าง มุมสวยๆ อีกมุมค่ะ สนใจก็สำรองได้ที่เวปนี้เลยค่ะ เจอมา บ.น่าเชื่อถือค่ะ
คุณ: อร
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 11 มี.ค. 53 เวลา: 09:44 น.
ไม่ทราบว่ารูปภาพที่เห็น เป็นรูปแบบสไตส์ไหนค่ะ ถ้าเราไปพักแล้วนำลูกสุนัขตัวเล็กๆ ไปด้วยได้รึป่าวค่ะ (arr2517@hotmail.com)
คุณ: oldskool
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 24 มี.ค. 53 เวลา: 21:53 น.
คุณ: aomseedza
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 25 มี.ค. 53 เวลา: 20:00 น.
น่าสนใจจังแต่เสียดายเพิ่งกลับมาจากหัวหิน อิอิ งั้นไว้เที่ยวหลังดีกว่าจะไปพักที่นี่
คุณ: vivian
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 30 มี.ค. 53 เวลา: 14:08 น.

คุณ: ikolikol
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 53 เวลา: 11:48 น.
ยอดมากเลย
คุณ: เม
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 21 เม.ย. 53 เวลา: 15:12 น.

คุณ: 122
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 21 เม.ย. 53 เวลา: 15:13 น.
คุณ: ngekki
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 12 พ.ค. 53 เวลา: 19:33 น.
ราคาห้องตามเว็ปที่ให้มาช่วง เดือนตุลาฯนี่อยู่ในrateไหนคะ คือ ช่วงlow รึป่าว
คุณ: nooting
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 12 ส.ค. 54 เวลา: 06:14 น.
ราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วไม่มีอ่างอาบน้ำเหรอค่ะ
คุณ: Pang
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 19 พ.ย. 54 เวลา: 23:07 น.
พัก 4 คน พักวันที่ 28-29 พ.ย 54 อยากทราบรายละเอียดค่ะ รบกวนส่งมาที่ inz_pangcare@hotmail.com
คุณ: Nameza
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 20 ม.ค. 56 เวลา: 15:32 น.
A good many vuaablles you've given me.
คุณ: Mike
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 12 ธ.ค. 58 เวลา: 04:04 น.
Why do I bother cainllg up people when I can just read this!
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org