เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ตลาดเปิดท้ายโรงแรมแกรนด์
คุณ: นู๋ดิว โพสเมื่อ: 12 มิ.ย. 54 เวลา: 20:21 น.
ของเยอะมากเมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีรถฮาเลย์มาโชว์เพียบสวยเทพๆปิดก็ดึก
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: กัสจัง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 24 มิ.ย. 54 เวลา: 13:47 น.
เปิดทุกวันมัียคับพี่น้องเพราะไปวันะรรมดา
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: กั้ง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 7 ต.ค. 54 เวลา: 22:14 น.
อยากถามว่ามีสุนัข ขายรึป่าว คืออยากซื้อไซบีเรียนอ่ะค่ะ
คุณ: เก๋คับผม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 16:08 น.
ปิดทุกวันอังคารค๊าบพี่น้อง ตลาดสัตว์เลี้ยง ต้นไม้มีทุกวันพฤหัส
คุณ: เบ เบ้
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 4 พ.ย. 54 เวลา: 13:12 น.
ขอบคุฌพี่เจีียบมวากๆๆๆๆๆๆที่ช่วยหาที่ขายของให้ผู้ประสพภัยนำ้ท่วมแถมขายดีอีกด้วยคนเยอาะคร่า
คุณ: หญิงอ้อม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 6 พ.ย. 54 เวลา: 01:12 น.
ตลาดเปิดท้ายโรงแรมแกรนด์ อาหารอร่อยถูกใจมาก แต่ต้องมาเสียอารมณ์กับร้านน้ำผลไม้เน่าปั่น อยู่ตรงข้าม ร้านอาหารตามสั่ง ฉันมากับเพื่อนสั่ง แตงโมปั่นกับน้ำส้มปั่น แค่ราคาแก้วละ 50.- ก็พอทำใจได้แต่ต้องมาตะลึงก็... มันกินไม่ได้ แตงโมมันเสีย น้ำส้มก็เสีย ฉันเลยเดินไปที่ร้าน บอกเจ้าของว่ามันเสียให้เขาลองชิมดู แต่เขาไม่ชิมกลับบออกว่ามันรสชาติแบบนี้แหละ ...กำจิงๆ ใครไปตลาดแกรนด์ระวังอย่าซื้อเด็จขาด ......
คุณ: คนชอบชิม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 พ.ย. 54 เวลา: 22:04 น.
ข้าวโพดต้มหน้าตลาดเเกรนด์ อร่อยมากๆๆ ขอบอก สดจริงๆๆ ราคาไม่เเพง ไปเที่ยวหัวหิน ต้องเเวะไปซื้อทุกที ไม่มีคำว่าผิดหวัง
คุณ: นิดหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 พ.ย. 54 เวลา: 22:10 น.
เห็นด้วย กับ ความเห็นที่:6 กินตั้งเเต่เรียนมหาวิทยาลัยจนตอนนี้มีลูกเเล้ว ลูกก็ 3 ขวบเเล้ว ยังกินอยู่เลย ของเค้าดีจริง
คุณ: นา
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 พ.ย. 54 เวลา: 12:17 น.

น้ำตาลโตนดแท้ สดจากเมืองเพชรบุรี มีขายด้วยนะคะที่ตลาดแกรนด์ ที่เดียวค่ะ
คุณ: นา
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 18 พ.ย. 54 เวลา: 12:19 น.

รับประกันความอร่อยค่ะ
คุณ: น้ำปั่นนม6
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 24 พ.ย. 54 เวลา: 12:35 น.
อ๋อ เค้าเรียกร้านน้ำปั่นนมหกน่ะครับ เจ๊แกไม่ได้เน้นขายน้ำปั่น แกเน้นนมหกครับ
คุณ: นิรนาม
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 26 พ.ย. 54 เวลา: 16:37 น.
ทุกอย่างที่นั้นดีหมด ยกเว้น รปภห่วยมาก มาคยาททราม ทั้งๆที่เราจอดรถมอไซต่อหน้าเค้าแท้ๆ หมวกกันน็อคดันโดนขโมยถึง 2 อันพอถามแล้วยังพูดจาสุนัขไม่รับปประทาน ถ้าเป็นของเราเองก็แล้วไปแต่ดันเป็นรถเช่าเขามา มาทุกเดือนไม่เคยคิดที่จะแวะตลาดนี้ แวะครั้งก็โดนสะแล้ว หวังว่าเจ้าของที่จะมีการปรับปรุงในเรื่องของมารยาทการพูดจา ไม่ใช่บอกแต่ว่าเป็นเรื่องปกติ แสดงว่าทั้งรปภและเจ้าของไม่แคร์ถึงความปลอดภัยของสถานที่ และอย่างนี้จะมีป้อมยามตอนเข้า-ออก และรปภดูรถไว้ทำไม รู้สึกผิดหวังกับสถานที่แห่งนี้มากๆ แระบอกให้กับเพื่อนๆ หรือคนใกล้ชิดทั้งองค์กรอย่าได้มาพักและเดินเที่ยวตลาดนัดหน้าสถานที่แห่งนี้เป็นขาดเพราะเป็นแหล่งซ่องสุมของขโมย... (มีรูปรปภเป็นหลักฐาน)
คุณ: ไม่นิรนาม
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 27 พ.ย. 54 เวลา: 11:30 น.
เห็นด้วยครับ กับ คห.11 ลองไปซักตอนสองทุ่มสิ รถจอดเต็มซ้อนคันกันระเกะระกะ แทบหาความเป็นระเบียบไม่ได้เลย ส่วนรถยนต์ก็หาที่จอดเอาตามเวรตามกรรม ส่วนเรื่องจะไปจอดด้านหลังโน่น ลืมได้เลย ไกลค่อดๆ
คุณ: เด็กเทพหนีนำ้มา
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 03:20 น.
ก็ยังพอมีที่จอดอยู่น๊ะออาจต้องหาหน่อยอีกคืนไปเดินโต้รุ่เดินเป็นกิโลๆๆๆๆๆๆๆเหนะ
คุณ: ant บางบัวทอง
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 03:31 น.
หนูว่าการจอดรถอยู่ที่นิสัยกับความมักง่ายของผู้ขับรถมากกว่าน๊ะเพราะหนูก็ไม่เคยจอดรถซ้อนคันหรือจอดในที่ห้ามจอดช่วยกันเคารพตนเองและกฎจราจรกันดีกว่ามั๊ยค่ะส่วนหมวกกันน๊อคที่หายลองถามตัวคุณเองรึยังว่าสมควรวางไว้ที่รถรึเปล่าไม่ใช่เฉพาะตามตลาดนัดแต่ไม่ควรวางไว้ที่รถในทุกที่ที่ท่านจอดรถน๊ะค่ะเพราะเป็นทรัพย์สินของตัวท่านเองก็ต้องดูแลจะให้ใครมาแลดูให้ท่านค่ะ
คุณ: พ่อค้าสาย2
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 13:26 น.
นำ้แห้งกลับบ้านแล้วครับบบบบ พ่ีเจี๊ยบ วันนี้ไม่ใด้ไปขายแล้วน๊ะ ไม่อยากจะเซดคงเก็บบ้านกันยาว ถ้ามีโอกาศไปเที่ยวหัวหินจะแวะเอาขนมไปฝาก และต้องขอบคุณมากที่ช่วยหาที่ขายของให้คนหนีนำ้อย่างผม
คุณ: เด็กรามอินทรา
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 29 พ.ย. 54 เวลา: 23:12 น.
เห็นด้วยกับ คิดเห็น14 คุณไปห้างใหญ่ๆเก็บค่าจอดแต่ไม่ใด้รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น ลองอ่านดูมั่งตอนรับบัตรจอดก็ดีน๊ะะะะ
คุณ: เจี๊ยบมดแดง
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 29 พ.ย. 54 เวลา: 23:24 น.
ขอบคุณทุกกกกกกกกความคิดเห็นคร่า รีบไปจัดการandปรับปรุงทุกกกกกกกกกกปัญหาน๊ะค่ะ เจี๊ยบมดแดง
คุณ: เด็ก กม. 5
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 4 ธ.ค. 54 เวลา: 19:39 น.
ชอบบรรยากาศด้านหลังจังโดยเฉพาะบ้านโบราณหลังเก่าจิงแท้แน่นอน
คุณ: นักท่องเทียว
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 6 ธ.ค. 54 เวลา: 14:43 น.
ซูชิที่ตลาดแกรนด์อร่อยมากๆจำไม่ใด้ว่าชื่อร้านอะไรใครผ่านไปแถวนั้นก็แวะไปใด้มีร้านเดียวในตลาด(ราคาไม่แพง5บาทเท่านั้น)
คุณ: แกรนด์ซูชิ
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 7 ธ.ค. 54 เวลา: 16:05 น.
ตอนี้มีอาหารญี่ปุ่นชนิดอื่นๆมาเพิ่มแล้วคราบบบบบบบ แถมขยายร้านใหญ่กว่าเดิม ขอบคุณทุกกกกกกท่านที่มาอุดหนุน
คุณ: คนชอบเป๋า
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 9 ธ.ค. 54 เวลา: 03:14 น.
ร้านกาเป๋าแบรนด์เนมส์ด้านหลังของสวยถูกกกกกกกกกกกกกมว๊ากกกกกกกก ของแท้น๊ะไปใด้น้องม้ามา1ใบก๊าบ
คุณ: zoonteen-poon
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 22:28 น.
อยู่ตรงไหนอ่ะค่ะ มีแผนจะไปช่วงปีใหม่
คุณ: คนหัวหิน
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 14 ธ.ค. 54 เวลา: 23:23 น.

เลยตลาดแกรนด์มาทางเขาตะเกียบ ก้อเห็นร้านเดอะเฟส เพื่อนๆลองมานั่งดูนะ บรรยากาศดีมั๊ก ๆ คอนเฟริ์ม
คุณ: บูบู ซูชิ
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 15 ธ.ค. 54 เวลา: 13:35 น.
ซูชิตลาดแกรนด์ชื่อร้านบูบู ซูชิ สนใจทำธุรกิจร่วมกันติดต่อได้ที่หน้าร้านไดเลยนะจ้ะรับรองตั้งตัวได้
คุณ: ฝ้าย
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 29 ก.พ. 55 เวลา: 16:15 น.
อยากขายอาหาร ค่าที่แพงมั๊ยเอ่ย
คุณ: หัวหินแฮนด์เมด
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 14 เม.ย. 55 เวลา: 16:35 น.
ขออนุญาติหยุดนานหน่อยนะครับพี่เจี๊ยบเดี๋ยวมาหลังสงกรานต์คร๊าบ
คุณ: เด็กหัวหิน
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 18 เม.ย. 55 เวลา: 00:39 น.
ใครใด้ดุรายการvipวันที่16เมยนี้บ้างตลาดแกรนด์ของบ้านเราก็สวยไม่เบาน๊ะเด็
คุณ: BEST CCTV
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 18 มิ.ย. 55 เวลา: 15:34 น.

เปิดท้านแกรด์ ของขายเยอะมากครับ มีของแทบทุกอย่าง และเพื่อนๆ ไม่ต้องห่วงเรื่องความปลอดภัย ทางเปิดท้ายแกรด์มีระบบ รักษาความปลอดภัย ด้วยกล้องวงจรปิด ตลอด 24 ชม. จากร้าน เบส คอมพิวเตอร์และกล้องวงจรปิด หัวหิน สนใจติดต่อได้ที่ 080-877-8290
คุณ: เด็กเพช
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 21 มิ.ย. 55 เวลา: 12:26 น.
อยากได้เบอร์ พี่เจี๊ยบคร้า..ตองการติดต่อพื้นที่ขายของ ในเปือท้ายแกรนดื อะคะ ..ด่วนๆๆเลยคร้าช่วยหน่อย
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 28 มิ.ย. 55 เวลา: 14:47 น.

ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 28 มิ.ย. 55 เวลา: 14:50 น.

ตอบโพส ความเห็นที่ 5 คุณหญิงอ้อม ร้านน้ำปั่นที่ว่านั้นสงสัยโดนย้ายออกไปแล้วค่ะ ไม่เห็นมีนะคะ และอยากชวนมาเที่ยวใหม่อีกครั้งคะ อาหารและน้ำปั่นที่นี่อร่อยมากและราคาไม่แพงนะคะ
คุณ: noi
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 23 ต.ค. 55 เวลา: 15:57 น.
โทรเบอร์นี้ค่ะ 0819133258ถึงพี่เจี๊ยบคนจัดแน่นอน
คุณ: แม่ค้าทานตะวัน
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 19 ธ.ค. 55 เวลา: 19:13 น.
ใช่พี่เจี๊ยบที่เคยบริหารทานตะวันบาร์ซารึป่าว ถ้าใช่ขอความกรุณากลับมาบริหารที่ทานตะวันอีกครั้งเถอะ ผู้บริหารใหม่ห่วยแตกมากกกกกกกกก แม่ค้าจะตายอยู่แล้ว และทุกคนฝากความคิดถึง
คุณ: เมย์ เด็กตลาดแก
ความเห็นที่: 34  โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 55 เวลา: 02:40 น.
ใช่ค่ะคนเดียวกันจร้า
คุณ: HuaHinmotorbike
ความเห็นที่: 35  โพสเมื่อ: 14 ม.ค. 56 เวลา: 09:00 น.
ใครต้องการมาเที่ยวหัวหินแบบ ชิว ชิว เรามีบริการรถเช่าพร้อมส่งถึงสถานที่พักฟรี..!! นะค่ะ เพียง250บาท/วัน พร้อมแจกแผนที่ในหัวหิน ค่ะ สามารถจองรถก่อนได้ค่ะ 080-6691900 หัวหินมอเตอร์ไบท์ สะดวก สะบายไม่ต้องวิ่งหา ส่งรถฟรีถึงที่พัก ขอบคุณค่ะ
คุณ: จิ๊บๆค่ะ
ความเห็นที่: 36  โพสเมื่อ: 19 ม.ค. 56 เวลา: 12:18 น.
พาเด็กๆไปเที่ยวก่อนเปิดเทอม ไปเจอร้าน20บาทถูกกกกกกกจายกันทั้งครอบครัวของเยอะจิงๆมีสักเบือยันเือรบจิงๆลองไปกันดู
ความเห็นที่: 37  โพสเมื่อ: 25 ก.พ. 56 เวลา: 01:27 น.
ผู้บริหารตลาดแกรนด์ช่วยที.... ที่จอดรถมอเตอร์ไซค์ข้างโรงพยาบาลซานเปาโลเน่าสุดๆๆทั้งสกปรกและส่งกลิ่นเหม็นเห็นแล้วไม่อยากไปเดินหาอะไรกินเลย...ส่วนใหญ่อยู่แถวหลังร้านส้มตำแกรนด์ มีทั้งเศษข้าว เศษมะละกอ และอีกมากมาย เปิดตลาดมาแล้วช่วยกันรักษาความสะอาดกันหน่อยเถอะ...ขอร้อง
ความเห็นที่: 38  โพสเมื่อ: 28 ก.พ. 56 เวลา: 11:24 น.
ไปเที่ยวตลาดนัดแกรนเวลาไปไปมอเตอร์ไซด์เวลากลับต้องร้องไห้กลับเพราะรถโดนขโมยจอดรถด้านซานเปาโลขอดูกล้องก็ไม่มีในเมื่อไม่มีรปภ.เดินตรวจก็น่าจะมีกล้องบ้างเห็นใจคนเอาเงินไปให้เถอะปรับปรุงได้แล้วหายบ่อยมาก
คุณ: น้องเมย์
ความเห็นที่: 39  โพสเมื่อ: 7 เม.ย. 56 เวลา: 01:04 น.
เปิดท้ายแกรนด์โดยรวมก็ดีค่ะ แต่เสียที่ห้องน้ำเก็บตั้ง 5 บาท โถส้วมก็ไม่ใช้ชักโครก แถมไม่สอาดทั้งพื้นและกลิ่น จ่ายตัง 5 บาทมันต้องดีกว่านี้สิ....
คุณ: บูบู ซูชิ
ความเห็นที่: 40  โพสเมื่อ: 26 มิ.ย. 56 เวลา: 15:45 น.

ซูชิ 5 บาท
คุณ: ออย
ความเห็นที่: 41  โพสเมื่อ: 24 ก.ค. 56 เวลา: 21:17 น.
อยากไปขายของที่ตลาดแกรน์ค่ะ ต้องติดต่อใคร และตลาดมีวันไหนบ้างคะ
คุณ: อ้อม
ความเห็นที่: 42  โพสเมื่อ: 29 ก.ย. 56 เวลา: 22:06 น.
ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีที่ขายของเหลืออีกไม่ค่ะ อยากไปขายเบเกอร์รี่ ไครรุ้ช่วยบอกหน่อย
คุณ: นุ่น
ความเห็นที่: 43  โพสเมื่อ: 4 ต.ค. 56 เวลา: 23:08 น.
อยากได้หมาโกเด็น มีขายไหมค่ะ แกรน มีวันไหนค้า ถ้ารุ้ราคายิ่งดีค่ะ
คุณ: เก่ง
ความเห็นที่: 44  โพสเมื่อ: 6 พ.ย. 56 เวลา: 11:02 น.
เปิดจองน้องโกลเด้นค่ะ 4000 หัวหินค่ะ 0943534184
คุณ: คุณแม่ค่ะ
ความเห็นที่: 45  โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 57 เวลา: 10:59 น.
ที่แกรนถ้าขายเสื้อ จะขายดีมั้ยค่ะ ตอนนี้อยากขายของค่ะเพาะต้องดูแลลูกที่เปนมะเร็งค่ะ เลยทำงานประจำไม่ได้ ใครทราบช่วยบอกด้วยนะคะ
คุณ: Siriwat
ความเห็นที่: 46  โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 57 เวลา: 20:39 น.
ขอเบอร์ติดต่อกลับพี่เจี๊ยบหน่อยครับ !! จะเช่าที่ตรงห้องแอร์อ่ะครับ
คุณ: หัวหิน
ความเห็นที่: 47  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 57 เวลา: 09:32 น.
ใครมี เฟสบุ๊ค เจี๊ยบมดแดงบ้าง
คุณ: แม่ค้าจำเป็น
ความเห็นที่: 48  โพสเมื่อ: 15 มิ.ย. 57 เวลา: 15:25 น.
เคยไปขายของที่แกรนน้องที่ดูแลตลาดน่ารักมากมีโอกาสจะไปขายอีก
คุณ: โจ้
ความเห็นที่: 49  โพสเมื่อ: 26 ก.ค. 58 เวลา: 07:07 น.
สนใจติดต่อใด้เลยนะคะ 0929432039
คุณ: โจ้
ความเห็นที่: 50  โพสเมื่อ: 26 ก.ค. 58 เวลา: 07:12 น.
เซ้งร้านขายเสื้อผ้าที่แกรนพร้อมเปิดร้านใด้เลยสนใจติดต่อมานะคะ0929432039
คุณ: กบนอกกะลา
ความเห็นที่: 51  โพสเมื่อ: 20 ธ.ค. 59 เวลา: 11:38 น.
แกรนด์หัวหินเปิดวันไหนบ้าง
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org