เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว haven huahin รีสอร์ทติดหาด
กระทู้:  รีวิว haven huahin รีสอร์ทติดหาด  (อ่าน 36143  ครั้ง)
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:37 น.

Haven Resort Hua Hin รีสอร์ทติดหาด มีสระว่ายน้ำ วิวสวยงาม ฮู้ววววววว.... อาหารอร่อย... อ่ะ ลองมาชมกันดูค่ะ

ขอบคุณเวป pantip
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:41 น.

เริ่มจากทางเข้ากันก่อนเลยค่ะ อยู่ระหว่างชะอำ กับ หัวหิน ทางเข้าจะอยู่ก่อนอุโมงค์สนามบิน
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:43 น.

เค้าใช้สัญลักษณ์รูปนก หรือ เครื่องบิน แล้วแต่จินตนาการค่ะ แทนลูกศร ไปตามสัญลักษณ์บอกทางเลยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:45 น.

แหะ ๆ สัญลักษณ์ ที่ว่าเป็นรูปนกค่ะ ล็อบบี้ ค่ะ ไว้นั่งพักผ่อน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:48 น.

ทางเข้าที่พักค่ะ ร่มรื่นเชียว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 12:52 น.

ทางเดินเข้าที่พักค่ะ ที่จะกล่าวต่อไปนี้ เป็นที่พักแบบ Villa@Sea ค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:03 น.

ทางหน้าห้องค่ะ เข้าไปก็จะเป็นเตียงเลยค่ะ แล้วเห็นบันไดป่าว?? เป็นทางขึ้นไปชั้นสองค่ะ แนวๆ ดาดฟ้า อ่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:05 น.

ที่บอกอ่ะค่ะ เป็นเตียงนอนเลย (น่านอนป่าว)
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:07 น.

ด้านหลังโคมไฟ สอง ดวงนั้น เป็น อ่างล้างหน้าค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:09 น.

ฝั่งตรงข้ามกับอ่างล้างหน้า เป็นห้องน้ำค่ะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:10 น.

มีส่วนที่อาบน้ำค่ะ มีทั้งที่เป็น แบบ rain shower กับ ฝักบัวค่ะ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:17 น.

มีอีกแบบนึงค่ะ Outdoor Rain Shower ว่า... น่าเสียดาย ชมภาพตู้เสื้อผ้าก่อนละกันนะคะ มีร่ม รองเท้า ตู็เซฟ ฯลฯ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:21 น.

ขึ้นไปชมชั้นบนกันดีกว่าค่ะ เหมาะทีเดียวกับการนอนอาบแดดในตอนกลางวัน ตกเย็น ก็พักผ่อน ชมวิว รับประทานอาหารเย็นตามอัธยาศัย ..แหม..บรรยากาศดีจริงๆ ค่ะ เห็นทั้งสระน้ำ ในส่วนของ Villa@Sea สระว่ายน้ำส่วนหน้ารีสอร์ท แถม.. เห็นวิวทะเลอีก ช่างโรแมนติก...
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:22 น.

หุหุ เห็นวิวไม่ชัด เห็นแต่อาหาร อ่ะอีกซักรูป..
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:27 น.

แวะชมด้านหน้ารีสอร์ทกันบ้างค่ะ ก็จะมีที่พักแบบเห็นวิวทะเล และไม่เห็นวิวทะเลค่ะ มี Villa,Suite @Sea แล้วก็แบบที่เป็น Deluxe กะ Superior ธรรมดาค่ะ ลองเข้าชมที่เวปนี้เพิ่มเติมได้ค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/central/Prachuab/hotel/haven-resort/
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:28 น.

ถัดลงมาจากสระว่ายน้ำ จะเป็นที่นั่งชมวิว แบบชิวๆ
คุณ: n_n
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 12 เม.ย. 53 เวลา: 14:31 น.
วู้วววววว... น่าไปจัง
คุณ: cat
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 15 เม.ย. 53 เวลา: 11:54 น.
สวยจังเลยกำลังจะไปหัวหินพอดี
คุณ: ikolikol
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 53 เวลา: 11:43 น.
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆจะไปเที่ยวเดี๋ยวนี้ล่ะ
คุณ: watfah
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 19 เม.ย. 53 เวลา: 00:08 น.
สวยมากๆๆ
คุณ: beboo
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 17 ส.ค. 53 เวลา: 09:48 น.
น่าเข้าไปพักจังเลยสวยอ่ะ
คุณ: U-ri
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 17 มี.ค. 54 เวลา: 17:09 น.
ห้องแบบวิลล่าสามารถลงเล่นสระน้ำจากหน้าห้องได้เลยรึเปล่าคะ
คุณ: 111num111
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 10 พ.ค. 54 เวลา: 20:20 น.
สวยมากๆๆๆๆๆๆ
คุณ: บุสยา นู๊นา
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 26 ต.ค. 54 เวลา: 15:43 น.
เดือนหน้าเราะปัยจ
คุณ: หนูนา
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 12 ต.ค. 55 เวลา: 18:19 น.
น่าไปจัง กำลังมองหาที่พักพอดี สวยจริงๆค่ะ
คุณ: giii
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 29 พ.ค. 56 เวลา: 10:12 น.
พักได้กี่คนค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org