เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » เซ้งกิจการร้านเสริมสวย ซอย 94(แม่เก็บ)
กระทู้:  เซ้งกิจการร้านเสริมสวย ซอย 94(แม่เก็บ)  (อ่าน 1098  ครั้ง)
คุณ: sasi โพสเมื่อ: 13 ส.ค. 54 เวลา: 21:59 น.

เซ้งเพื่อกลับไปอยู่บ้านเกิดที่ จ.นครพนม
หน้าร้านกว้าง 10 เมตร ลึก 5 เมตร มีที่จอดรถหน้าร้าน/ข้างร้าน เซ้งเฉพาะการตกแต่งอย่างเดียว หรือ พร้อมอุปกรณ์ ก็ได้ สามารถเปิดร้านอาหาร/ร้านกาแฟ เซ้งราคาถูก
ติดต่อ 0865143307 ศศิ(ขอคนที่ต้องการทำธุรกิจจริงๆค่ะ)
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ศศิ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 23 ส.ค. 54 เวลา: 10:38 น.

เพิ่มรูปค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: aof
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 31 ม.ค. 55 เวลา: 14:24 น.
หนูชื่อฝ้ายค่ะ ชอบถูกเพื่อนๆล้อว่า"อวบระยะสุดท้าย" หรือไม่ก้อ"หมูอ้วน" อะไรทำนองนี้อ่ะค่ ได้ยินบ่อยมากกกกก......แต่ก้อไม่ได้คิดอะไรหรอกค่ะ ก็เพื่อนกันอย่างว่า... แต่ก็แอบน้อยใจเป็นครั้งคราวบ้าง จริงๆแล้วหนูก็พยายามลดน้ำหนักอยู่นะคะ ลองทำมาหลาวิธีแล้ว ไม่ว่าจะเป็นการอดอาหาร ออกกำลังกายต่างๆ ก็ไม่ลดเท่าไหร่(หนูเป็นคนลดยาก) แต่ไม่กินยาลดน้ำหนักนะ เพราะเคยกินแล้วใจสั่น มึนหัวมาก และเคยเห็นเพื่อนๆกินแล้วเป็นลม บางคนก็ลดได้แล้วก็กลับมาอ้วนกว่าเดิมก็มี(มันโยโย่) วันหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดน่ะ เมื่อประมาณกลางเดือนที่ผ่านมานี่แหละ เพื่อนที่เคยเรียนมัธยมด้วยกัน ชวนไปดูหนังเดอะมอล์บางกะปิ (วันพุธหนังถูก60บาท อิอิ..) ซึ่งไม่ได้เจอกันเกือบ2เดือนแล้ว ไปเจอเข้าตกใจเลย ก้อเมื่อสองเดือนที่แล้วยังหุ่นพอๆกันอยู่เลย แต่เจออีกทีที่หน้าโรงหนัง จำแทบไม่ได้ ก็เลยถามเพื่อนว่าไปทำอะไรมาถึงผอมลงได้ขนาดนี้ สวยขึ้นขนาดนี้ เพื่อนก็เลยแนะนำให้ใช้ อาหารเสริมลดน้ำหนัก เพื่อนบอกว่าใช้ง่าย ใช้ดีมาก ไม่ต้องไปออกกำลังกายให้เหนื่อย ไม่ต้องอดอาหาร แค่กินก่อนที่เราจะกินข้าวแค่นั้นเอง ก็ลดน้ำหนักได้แล้ว หนูก็เลยตัดสินใจทันทีเลย(เชื่อเพื่อนคบกันมาหลายปี) หนูก็เลยให้เพื่อนโทรสั่งผลิตภัณฑ์ให้ หนูก็ใช้ไปเรื่อยๆ..เกือบสองเดือน ปรากฎว่า จากน้ำหนัก 72 ลดเหลือ 64 เพื่อนๆ ไม่กล้าล้ออีกเลย 555+ ที่สำคัญหลังจากกินอาหารเสริมมีหนุ่มๆมาขอเบอร์ด้วยหละ อิอิ... เพื่อนๆคนไหนที่ เจอปัญหาคล้ายๆกัน หนูแนะนำน่ะใช้ดีจริงๆ หนูลองมาแล้ว ลองเข้าไปดูผลิตภัณฑ์ในเว็บได้น่ะ คนขายเค้าชื่อพี่ที พี่เค้าดูแลลูกค้าดีมากๆ ปัจจุบันหนูเองก็ใช้อยู่น่ะ อยากลดอีกสัก 2-3โล เมื่อวานก็โทรสั่งของกับพี่เค้า วันนี้ของถึงแล้ว เพิ่งกินไปเมื่อสักครู่นี่เอง...อิอิ ถ้าเพื่อนๆอยากรู้ข้อมูลการลดน้ำหนักอย่างละเอียด กรอกข้อมูลขอคำปรึกษาก่อนได้ เดี๋ยวพี่เค้าจะโทรมาหาเอง หรือถ้าใจร้อนหน่อยก็โทรไปคุยกับพี่เค้าได้เลย 555 หนูเอาชื่อเว็บพี่เค้ามาให้จร้า ก็อปไปดูได้เลย www.slimup.lady4slim.com หรือ www.slimdoodee.igetweb.com โทรหาพี่เค้าโดยตรงก็ได้ค่ะ 087-1078891 ขอให้โชคดีนะค่ะ บายๆๆๆๆ...
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org