เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » บ้านพักติดทะเลพร้อมอาหารปิ้งย่างจร้า
กระทู้:  บ้านพักติดทะเลพร้อมอาหารปิ้งย่างจร้า  (อ่าน 2550  ครั้ง)
คุณ: หนูนา โพสเมื่อ: 30 ก.ย. 54 เวลา: 09:03 น.
บริการบ้านพักที่ท่านต้องการ ยามเย็นมีบริการอาหาร บาบีคิวอาหารทะเลเผา เมนูอาหารต่างๆที่ท่านต้องการค่ะ รับจัดเลี้ยง งานเล็ก งานใหญ่ มาเป็นหมู่คณะ รับจัดตามงบประมาณของท่านค่ะ สนใจติดต่อ หนูนา 0800303300 หรือเข้ามาแจ้งรายละเอียดที่ warangkana_nu@hotmail.com แจ้งรายละเอียดแล้วเบอร์โทรทิ้งไว้นะคะ หนูจะโทรกลับค่ะ เรามีบริการเช้าเตาไปปิ้งเองด้วยค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: หนูนา
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 3 ต.ค. 54 เวลา: 13:55 น.

รูปตัวอย่างจร้า
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 8 ต.ค. 54 เวลา: 22:38 น.

รูปบ้านจร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 ต.ค. 54 เวลา: 16:08 น.

อีกบ้านจร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 ต.ค. 54 เวลา: 16:40 น.

บ้านแสนปลื้มจร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 9 ต.ค. 54 เวลา: 21:33 น.

อาหารทะเลย่างจร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 11 ต.ค. 54 เวลา: 19:17 น.

บาร์บีคิวจร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 12 ต.ค. 54 เวลา: 11:22 น.

งานเลี้ยงลูกค้าวันเสาร์จร้า
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 13 ต.ค. 54 เวลา: 06:51 น.

รูป
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 14 ต.ค. 54 เวลา: 07:21 น.

เสาร์หน้าจะเก็บรูปมาฝากอีกนะคะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 15 ต.ค. 54 เวลา: 07:53 น.

บ้านอรสราญ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 16 ต.ค. 54 เวลา: 11:07 น.

บ้านลูกปลาค่ะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 19 ต.ค. 54 เวลา: 08:10 น.

อีกหลังจร้า
คุณ: โบว์
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 24 ต.ค. 54 เวลา: 21:44 น.
31ตุลา ประมาน15คน หลังเท่าไหร่คะ bow_oshi@hotmail.com
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 25 ต.ค. 54 เวลา: 06:29 น.
มีหลายราคาค่ะ โทรมาคุยกันได้ค่ะ ว่าชอบหลังไหนนาจะได้แจ้งราคาถูกค่ะ
คุณ: โบว์
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 26 ต.ค. 54 เวลา: 22:57 น.
ส่งมาทางเมลได้มั้ยคะ บ้านแสนปลื้ม กับ บ้าน อรสราญ คะ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 54 เวลา: 21:55 น.
งานเลี้ยงยงสวัด 60 ท่าน
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 54 เวลา: 21:57 น.
รูปงานจร้า
คุณ: poo
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 2 พ.ย. 54 เวลา: 11:49 น.
ช่วงปีใหม่ยังมีว่างอีกมั้ยค่ะ 30-1 อ่ะ แล้วมีแบบราคาไม่แพงมั้ยเอ่ย (บ้านหลังเล็กๆ หรือเป็นห้องก็ได้ค่ะ) พักประมาณ 8 คนค่ะ ยังไงรบกวนตอบทาง e-mail นะคะ mystic_pooja@hotmail.com ขอบคุณค่ะ
คุณ: Mimee
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 3 พ.ย. 54 เวลา: 13:05 น.
วันที่ 5-6 ออก 7พ.ย มีบ้านสำหรับครอบครัว 10 คนว่างไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ enoomimee@hotmail.com
คุณ: กันต์วรัตน์
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 4 พ.ย. 54 เวลา: 18:42 น.
คุณหนูนา ตกลงเงินมัดจำ5000.- ไม่คืนให้ใช่มั๊ยคะ ในเมื่อบ้านมันไม่เหมือนกับที่คุยกันไว้น่าจะคืนให้นะคะแล้วจะหักค่าเปิดบ้านหรือค่าทำความสะอาดก็ยังดีกว่าเงียบหายไม่รับสายแบบนี้นะคะ หนีร้อนมาพึ่งเย็น กลับมาโดนแบบนี้มันเสียความรู้สึกบอกไม่ถูกเลยคะ
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 54 เวลา: 08:18 น.
ตอบคุณกันต์วรัตน์ นาถามหน่อยนะคะว่าคุณตกลงกับคุณจุ๋มใช่มั้ยคะเพราะตอนหลังคุณติดต่อไปดูบ้านกับเค้าใช่มั้ย ทำมัยไม่ถามคุณจุ๋มละว่าเงินที่นาคืนไป 4000 นะไปไหน คนที่เป็นตำรวจที่คุณว่านะคืนใครคุณรู้จักเค้าได้ยังไง เจ้าของบ้านหลังที่คุณไปดูคุณได้ลองไปถามเค้ารึยังว่าเงินมัดจำเค้าได้รึป่าว ลองถามให้ละเอียดก่อนนะ ก่อนที่จะว่านา นาคงไม่เอาอาชีพตัวเองมาเสี่ยงกับเงินแค่ 5000 หลอกนะคุณ ขอความกรุณาโทรไปถามคนที่คุณคิดต่อหลังจากนาและเข้าไปหาเจ้าของบ้านหลังนั้นหรือติดต่อกับคนที่พาคุณไป แล้วคุณจะได้เข้าใจว่า ก่อนจะว่าคนอื่นกรุณาตรวจสอบให้ระเอียดก่อนนะคะ นาเสียหาย
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 54 เวลา: 16:28 น.
เราถามเค้าแล้ว เค้าบอกว่าตามเงินได้ที่คุณนานะถามตั้งแต่วันนั้น(28/10/54)แล้วด้วยแล้วคุณนาติดต่อเค้าให้ได้มั๊ยละ เพราะโทหาใครก็ติดต่อไม่ได้ซักคน แบบนี้จะให้เข้าใจว่ายังไงลองมายืนอยู่จุดเราบ้างซิ ถ้าคุณนาดิวกะเค้าก็ช่วยประสานงานหน่อยได้มั๊ยละ
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 7 พ.ย. 54 เวลา: 16:58 น.
คนที่เราติดต่อหลังคุณนาและพาไปหาบ้านก็คือคุณจุ๋มซึ่งวันนั้นเค้าก็บอกว่าเค้าเป็นแค่คนพามาดูบ้าน ไม่ได้มีส่วนแบ่งอะไร แล้วอย่างนี้ตอนที่เราโอนเงินไปวันที่26/10/54เราโอนเข้าบัญชีใคร? เราถามใครได้บ้าง เราปล่อยเรื่องเงียบมานานด้วยหวังว่าซักวันจะได้รับเงินโอน เราทิ้งเลขที่บ/ชกรุงไทยกับกสิกรไว้ให้แต่ก็ยังไม่ได้รับยอดโอนเลยซักบาทเดียว ถ้าคุณนาโอนคืนเค้าไปแล้วเค้าคนนั้นคือใครบอกมาเลยได้มั๊ย ขอเบอร์ติดต่อขอชื่อด้วยซิ เราจะได้ตามถูกคน อย่าถ้าคำถามแบบย้อนๆกับเราเลย เราต้องการเงินคืน ไม่ได้ต้องการมาโต้ตอบหรือทะเลาะกับใคร แค่เรื่องน้ำท่วมก็เครียดจะแย่ ยังต้องมาเจอเรื่องแบบนี้อีก ค่าความเสียหายของเรามีเยอะแล้ว ฝากบอกใครก็ตามที่เอาเงินเราไปด้วยว่าเราไม่ต้องการเสียหายเพิ่มมากไปกว่านี้แล้ว ถ้าคุณนาอยากช่วยกันขอบคุณอย่างสูง
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 28 พ.ย. 54 เวลา: 08:29 น.
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เคยใช้บริการหนูนาและเข้าใจเรื่องนี้ด้วยนะคะ ขอบคุณลูกค้าใหม่ที่ไว้ว่างใจด้วยค่ะ นาจะไม่ทำให้ลูกค้าทุกคนผิดหวังค่ะ ขอบคุณทุกคนมากค่ะ เดี๋ยวอาทิตย์หน้ามีงานใหญ่อีกนาจะเอารูปลูกค้ามาให้ดูกันอีกนะคะ
คุณ: อีกคนที่โดนหนูน
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 29 พ.ย. 54 เวลา: 22:20 น.
สงสัยคุณนาเก่งแค่โฆษณา ประชาสัมพันธ์ในเนตนะคะ พอเจอตัวจริงไม่เห็นประสานงานได้ดีอย่างที่คุยทางโทรศัพท์เลยค่ะ ได้แต่ชิ่งปิดมือถือหนีเวลาโดนทวงเงินมัดจำ เตือนไว้เลยค่ะ ระวังจะเหมือนคุณกันต์วรัตน์และดิฉัน มาแฉตอนหลังก็ไม่ได้ตังค์คืน ได้แต่มานั่งอ่านคำแก้ตัวเป็นเรื่องเป็นราว
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 30 พ.ย. 54 เวลา: 13:02 น.
คุณนี้ท่าจะเก่งเรื่องแกล้งคนอื่นจริงๆนะ ทำมัยเวลาที่อยู่ที่หัวหินไม่มาพูดแบบนี้นะ ว่าแต่คนอื่นตัวคุณนะทำอะไรไว้ เค้าจัดบ้านให้ก็ไม่เอาเจ้าของบ้านใจดีแค่ไหนอยากได้อะไรไปหามาให้เค้าขอแค่เวลาไปเอาแค่นี้ไม่ยอมแล้วจะมาว่าเราอีกให้เราพาไปหาบ้านใหม่อีกพอได้บ้านใหม่ก็ทิ้งบ้านที่มัดจำเค้าแล้วจะเอาเงินคืนจากเค้าแล้วเค้าก้เสียเงินซื้อของให้คุรแล้วเค้าจะคืนมั้ยอะ คุณนี้มั้นน่าจริงๆ หน้าตานี้ไม่ได้บอกได้เลยว่าคุณเป้นคนแบบนี้ตอนที่เจอคุรเราว่าคุณเรื่องมากๆๆแล้วนะเรายังอดทนไปหาบ้านใหม่ให้คุณกลับคุณไม่มีบ้านอยู่ เราโดนเจ้าของบ้านด่าไม่รับผิดชอบ หาบ้านใหม่ให้เค้าอีกแล้วจะมาเอาเงินคืนจากเค้าอีกแล้วยังมาโดนคุฯโพสด่าแบบนี้อีก จะให้ทำไงกับคุณดี หน้าตาการศึกษาท่าจะดี แต่ทำตัวแบบนี้ไม่น่าเลยคุณ (ขอโทษคนที่เข้ามาอ่านนะคะ นาทนไม่ไหวกับผู้หญิงคนนี้จริงๆค่ะ กรณีนี้ทนไม่ได้ค่ะ อย่างคุณกันต์วรัตน์นาเข้าใจนาถึงพยายามทำทุกวิธีเพื่อให้เรารู้ว่าเงินไม่ได้อยู่กับนาและพยายามตามให้ว่าไปอยู่ที่ไหน ส่วนคุณผู้หญิงคนนี้นาทนไม่ได้จริงๆ)
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 30 พ.ย. 54 เวลา: 13:04 น.
ขอบคุณลูกค้าเก่าที่โทรมาให้กำลังใจนะคะ และบางท่านที่อ่านแล้วโพสในคงไม่มีลูกค้าแบบนี้ให้กำลังใจนะคะ ถ้านาเป็นอย่างที่ผู้หญิงคนนี้พูดจริงทุกวันนี้นาคงไม่มีอาชีพแบบนี้หลอกค่ะ
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 30 พ.ย. 54 เวลา: 14:35 น.
เสาร์นี้มีงานเลี้ยงจะเก็บภาพมาฝากลูกค้าที่อยากมาเที่ยวแบบนี้นะคะ
คุณ: น้องแอม
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 1 ธ.ค. 54 เวลา: 08:46 น.
นั้นสิคะ แอมได้บ้านที่พี่หนูนาหาให้ซอยที่อยู่ตรงโตโยต้า ก็ดีนะคะแถวพออยู่ไปสามสี่วันพี่เค้าก็มาหาเราถามเราว่าอยู่ได้ปะต้องการอะไรเพิ่มอีกมั้ย วันที่ แอมออกจากบ้านพี่เค้ายังมาเช็คบ้านกับเจ้าของบ้าน วันนี้ว่าจะเข้ามาขอบคุณพี่เค้าแต่มาเจอแบบนี้ก็สงสารพี่เค้าเหมือนกัน ขอเป้นกำลังใจก็แล้วกันนะคะพี่หนูนา วันหน้าหนูขอไปเที่ยวที่หัวหินจะโทรรบกวนพี่อีกนะคะ หวังว่าคงได้ทานอาหารฝีมือพี่ด้วยนะคะ สู้ๆๆๆๆค่ะพี่ไม่ต้องกลัว แอมจะหาลูกค้าช่วยค่ะ
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 12 ก.พ. 55 เวลา: 21:45 น.
เมือไรจะคืนเงินคะ รอแค่ชาตินี้ไหวไหม ทำโยกโย้ไปเรื่อยๆ คงกะให้ขี้เกียจทวงเรื่องเงียบ แล้วกะหากินแบบนี้ต่อหรือยังไงคะ ปล.หน้าม้าเยอะดีนะคะ เข้าข้างกันแบบผิดๆ คนไม่ผิดโทรไปก็รับสายสิคะ โทรกลับก็ได้ โตๆกันแล้ว คอบดูเวรกรรมนะ มันมีจริงค่ะ ใครไว้ใจก็เชิญใช้บริการเลย สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
คุณ: ก้อย
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 21 ต.ค. 55 เวลา: 13:46 น.
ชอบค่ะหัวหินมีดีจิง
คุณ: เดีย
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 29 ม.ค. 56 เวลา: 09:18 น.
ราคาเท่าไรบ้างคับ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org