เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ขอถามสถานการณ์ที่หัวหินค่ะ
คุณ: คนขี้สงสัย โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 01:07 น.
เราจะไปหัวหินช่วง ต้นเดือน พ.ย. ข่าวบอกว่าคนหนีน้ำไปอยู่หัวหินกันเยอะแบบนี้จะมีปัญหาเรื่องของกินของใช้บ้างรึเปล่า แล้วถ้าเปนสถานที่ต่างๆ คนจะเยอะไหม รบกวนคนหัวหินช่วยรายงานสถานะการณ์หน่อยค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: อยากบอก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 06:56 น.
มีมากค่ะ ถ้ามีที่อื่นไป ก็ไปที่อื่นดีกว่าค่ะ บ้านแพง น้ำขาด ไข่ไม่มีขาย บ้านหายากแพงมากด้วยค่ะ เชื่อกันเลยนะคะอย่ามาหัวหินเพราะมันจะทำให้คุณโดนซ้ำเติมมากกว่าอยู่ที่กรุงเทพค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: ถามด้วยคน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 07:14 น.
แล้วสำหรับคนที่จะไปเที่ยวละจะเป็นไงบ้างเนี่ย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 08:09 น.
แล้วสำหรับคนที่จะไปเที่ยวละจะเป็นไงบ้างเนี่ย
คุณ: คนหวังดีค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 20:21 น.
อย่ามาดีกว่านะคะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ต.ค. 54 เวลา: 22:52 น.
เราจองห้องและโอนเงินไปแล้ว ทำไงดีอะ แย่จัง!!!!!! ปวดหัวเลย จะเลื่อนได้ไหมเนี่ย
คุณ: นา
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 1 พ.ย. 54 เวลา: 08:04 น.
จองที่ไหนไว้อะคะ วันที่เท่าไหร่ออกเมื่อไหร่
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 พ.ย. 54 เวลา: 01:39 น.
ตอนนี้คงไม่ได้เลื่อนห้องแล้ว แต่ต้องไปเพราะบริษัทไม่เลื่อนประชุม แล้วจะมีอะไรกินไหมเนี่ย คนจะเยอะรึเปล่า ของอุปโภคบริโภคจะขาดแคลนไหมค่ะ
คุณ: คน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 พ.ย. 54 เวลา: 08:01 น.
ถ้าเป็นไปได้ก็หาซื้อมาเถอะค่ะ ตอนนี้คนหัวหินเดือดร้อนมากกกกคนกรุงเทพมาอยู่เยอะมากค่ะ
คุณ: คุณหน่อย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 2 พ.ย. 54 เวลา: 08:41 น.
หัวหินของกินเยอะแยะ ตลาดโต้รุ่งของกินเยอะทั้งคืน ราคาอาจแพงขึ้นนิดนึงเมือนเราไปเที่ยววันหยุดนั่นแหละ แต่รถติดถนนเมน เราเลี่ยงได้โดยไปวิ่งด้านถนนรถไฟก็ได้ คนกรุงเทพไม่รู้ก็วิ่งอยู่เส้นเดียว ข่าวก็ออกตอนรถติดหนัก ก็ติดช่วงเที่ยง กับเย็นเท่านั้น ครึกครื้นค่ะไปเที่ยวทะเลแบบไม่ตั้งใจ ตัวเองมีทาวเฮ็าส์ให้เช่าหนึ่งหลัง ในเมือง มีแอร์ สนใจก็โทรมา ตอนนี้ในเมืองไม่มีละ จะมีก็ลึกเปลี่ยวเลย แต่หัวหินก็ยังน่าอยู่ ไม่ค่อยมีดจรขโมยเหมือนที่อื่น โทรหาละกัน ตอนนี้อยู่ที่หัวหินเหมือนกัน คุณหน่อย 086-986-3223
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org