เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » หัวหินรถเช่า 900บาท by นนทรี
คุณ: นน โพสเมื่อ: 24 ธ.ค. 56 เวลา: 10:43 น.

NT car rental บริการรถเช่า ราคาถูก และนำเที่ยวในหัวหิน มีรถหลากหลายรุ่น ให้ลูกค้าได้เลือกตามใจชอบ และยังให้คำปรึกษา และข้อมูลเกี่ยวกับ แหล่งท่องเที่ยวในหัวหิน ติดต่อ 089-2593797 ครับ นน คนเดิม ยินดีครับใช้ครับhttp://www.hua-hin.org/webboard/viewtopic.php?q_id=156
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: เบนโจ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 25 ธ.ค. 56 เวลา: 21:31 น.
หวัดดีครับพี่ ผมตามมาจากกระทู้เก่า ที่เขียนว่า เป็นคนหัวหิน มีอะไรถามได้อะครับ กระทู้เก่ามันยาวมากอ่านไม่หมดครับ555 จะรบกวนสอบถามพี่หน่อยอะครับว่า จริงจริงแล้ว เวเนียเซียเสร็จหรือยังครับ เห็นเพื่อนมันบอกว่ายังไม่ค่อยเสร็จดีครับ ปีใหม่นี้มีแพน เที่ยวหลายที่ครับในหัวหิน ขับรถมาเที่ยวเองครับกับครอบครัว ขอบคุณพี่มากครับ เห็นพี่ให้ คำแนะนำในกระทู้ดีมากเลยครับ ยังไงจะช่วยแนะนำเพื่อนเพื่อนให้นะครับ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
คุณ: หมวยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 ธ.ค. 56 เวลา: 21:53 น.
อยากไปปราณค่ะ เที่ยวคนเดียวไม่มีรถด้วย ช่วยแนะนำที่พักให้หน่อยได้ไหมคะ อยากได้แบบที่มีอ่างแช่ตัวเหรอสระส่วนตัว แบบราคาไม่แพงมากเพราะตั้งงบไว้แค่สี่พันไปและกลับรวมค่ารถด้วยค่ะ อยากได้สงบๆเงียบๆ อยากหนีความวุ่นวายของชีวิต ไปเติมพลังชีวิจตค่ะ
คุณ: นน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 ธ.ค. 56 เวลา: 10:11 น.

ตอบคุณเบนโจ ล่าสุดเสร็จแล้วครับ แต่ร้านขายของยังเข้ามาไม่ครบทุกร้านอะครับ เทียวให้สนุกนะครับ ตอบคุณหมวย มีแถวเขากระโหลกครับ สงบ บรรยากาศดี แต่ช่วงนีค่าห้องจะแพงอะครับ การเินทางถ้าไม่มีรถจะไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ครับ ลองสอบถามทางโรงแรมว่ามีรถรับส่งไหมครับ บริการรถเช่า ราคาถูก และนำเที่ยวในหัวหิน มีรถหลากหลายรุ่น ให้ลูกค้าได้เลือกตามใจชอบ และยังให้คำปรึกษา และข้อมูลเกี่ยวกับ แหล่งท่องเที่ยวในหัวหิน ติดต่อ 089-2593797 ครับ นน คนเดิม ยินดีครับใช้ครับ http://www.hua-hin.org/webboard/viewtopic.php?q_id=156
คุณ: แปงแปง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 27 ธ.ค. 56 เวลา: 23:51 น.
วันที่29 -1ยังมีรถว่างบ้างไหมครับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 28 ธ.ค. 56 เวลา: 10:19 น.
ตอบ คุณ: แปงแปง ไม่มีว่างเลยครับ มีว่างก็วันที่1 เลยอะครับ ขอบคุณมากนะครับ ไว้โอกาศนะครับ ทางร้านยินดีให้บริการครับ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ธ.ค. 56 เวลา: 09:55 น.

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านมากครับ ที่ใช้บริการ กับทางร้าน NT carrent
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ธ.ค. 56 เวลา: 22:27 น.

ช่วงนี้จะอัพ รูปรถที่มีในร้าน และร้านในเครือ ให้ลูกค้าดูนะครับ ว่ามีรุ่นไหนบ้าง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 29 ธ.ค. 56 เวลา: 23:09 น.

นิสสันอัลเมล่า รุ่นนี้ได้รับความนิยมจากลูกค้ามากครับ ลูกค้าบอกว่าประหยัดน้ำมัน และนั่งสบายมาก ด้านหลังเก็บของได้แยอะมาก ลูกค้าต่างชาติชอบมาก เพราะใส่ถุงกลอฟได้สบายเลย แถมราคาเช่าก็ไม่แพง ติดต่อสอบถามได้เลยครับ
คุณ: ปลื้ม
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 30 ธ.ค. 56 เวลา: 00:10 น.
ตอนนี้พักอยู่โรงแรมชมวิวครับ ยังหารถไม่ได้เลยครับ คืนนี้ดึกแล้ว พรุ่งนี้จะโทรไปสอบถามนะครับ รถรุ่นไหนก็ได้ครับ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 30 ธ.ค. 56 เวลา: 08:22 น.

new vios ตัวนี้ก็ได้รับความนิยมมาก เช่นเดียวกันครับ
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 30 ธ.ค. 56 เวลา: 08:49 น.

vios ตัวก่อนเปลี่ยนโฉมครับ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 30 ธ.ค. 56 เวลา: 12:46 น.

พบกับ new honda city เร็วเร็วนี้ครับ
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 31 ธ.ค. 56 เวลา: 17:32 น.

ส่งท้ายปีเก่า ต้อรับปีใม่ ขอให้ทุกท่านมีความสุขทุกคน นะครับ
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 1 ม.ค. 57 เวลา: 23:34 น.
วันี้มีรถว่างให้ลูกค้่เช่าแล้วนะครับ
คุณ: บริการดี
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 2 ม.ค. 57 เวลา: 12:22 น.
มาใช้บริการแล้ว...บริการดีเยี่ยมคับ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 12 ม.ค. 57 เวลา: 09:56 น.
ขอบคุณน้องหนูนามากนะครับ ที่แนะนำลูกค้าให้ เช่ามอไซร์3 คันคันละเดือน
คุณ: แนน
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 18 ม.ค. 57 เวลา: 10:29 น.
ขอบคุณ คุณนนมากเลยค่ะ ที่ให้ข้อมูลเกี่ยวกับสถานที่เที่ยวต่างต่างในหัวหิน ตาม มาให้กำลังใจจากกระทู้เก่านะค่ะ เมื่อกี้ที่โทรคุย กับคูณนนท์ซะนาน เลยถามซะแยะเลย555
คุณ: เก้
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 21 ม.ค. 57 เวลา: 19:56 น.
วันเสาร์นี้ยังมีรถ ว่างบ้างไหมครับ
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 28 ม.ค. 57 เวลา: 10:28 น.
ช่วงเสาร์นี้ ยังมีรถ ว่างให้ลูกค้าเช่านะครับ 089-259379 ขอบคุณมากครับ
คุณ: มล
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 6 มี.ค. 57 เวลา: 10:01 น.
พี่ครับ รถกะบะ มีไหมครับ
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 15 มี.ค. 57 เวลา: 11:10 น.

ขอบคุณน้องจูน และทางโรงแรม ชมวิว มากครับ ที่ไว้ใจทางร้าน ส่งลูกค้า มาให้ตลอดครับ
คุณ: กาญ
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 57 เวลา: 11:20 น.
คุณนน วันนี้ส่งรถ ทีหอ นาฬิกา บ่ายโมงครับ เอารถเล็กเล็กแบบ ประหยัดน้ำมันนะครับ
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 8 เม.ย. 57 เวลา: 15:59 น.
ช่วงสงกราณ รถถูกจองเกือบเต็มแล้วนะครับ ลูกค้ารีบจองเลยครับ 089-2593797
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 17 เม.ย. 57 เวลา: 09:50 น.
ตอนนี้ มารถว่างให้ลูกค้าเช่าแล้วนะครับ
คุณ: ออน
ความเห็นที่: 25  โพสเมื่อ: 23 เม.ย. 57 เวลา: 07:09 น.
มาใช้บริการพี่นนทแล้วคับ บริการดีคับ รับส่งถึงที่ จะมาใช้บริการอีกนะคับ..
คุณ: จุ๋ม
ความเห็นที่: 26  โพสเมื่อ: 23 เม.ย. 57 เวลา: 17:47 น.
ขอจองรถพรุ่งนี้เวลา 8:00 น.มีรถอะไรบ้าง ราคาเท่าไรค่ะ
คุณ: น้ำหนึ่ง
ความเห็นที่: 27  โพสเมื่อ: 23 เม.ย. 57 เวลา: 21:29 น.
พี่นนค่ะ ลูกค้ามาด่วนพิเศษ ไม่ได้จองล่วงหน้า ฝากพี่นนดูแลลูกค้าให้ด้วยนะค่ะ...ขอบคุณค่ะ
ความเห็นที่: 28  โพสเมื่อ: 30 เม.ย. 57 เวลา: 22:14 น.
ขอบคุณน้อง น้ำหนึ่งมากนะครับ ที่แนะนำลูกค้ามีให้ ครับ
คุณ: bb
ความเห็นที่: 29  โพสเมื่อ: 29 พ.ค. 57 เวลา: 23:24 น.
อยากถามว่ามีรถเกียร์ธรรมดาไหมค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ ต้องมีหลักฐานอะไรบ้าง แล้วต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหรรวมทั้งหมด ขอบคุนค่ะ
คุณ: สาวิตรี
ความเห็นที่: 30  โพสเมื่อ: 7 มิ.ย. 57 เวลา: 08:06 น.
มาใช้บริการคุณนนแล้วเป็นกันเอง ราคาไม่แพง จะมาใช้บริการใหม่นะค่ะ แนะนำเพื่อนๆให้ค่ะ
คุณ: แตง
ความเห็นที่: 31  โพสเมื่อ: 7 มิ.ย. 57 เวลา: 18:31 น.
บริการดีสุดๆค่ะ
คุณ: kwan
ความเห็นที่: 32  โพสเมื่อ: 19 ก.ย. 57 เวลา: 12:47 น.
สวัสดีค่ะ คุณนน อยากรบกวนสอบถามด้วยค่ะ ว่า แฟนจองห้องพักที่ เวอร์รันดา ลอจด์ หัวหินไว้ ไม่ทราบที่พัก โอเคหรือป่าว และ ถ้าต้องการให้ทางคุณนน บริการเรื่องรถรับส่ง คิดอย่างไรค่ะ จากสถานีรถไฟ มาที่พัก ไม่ได้เอารถส่วนตัวไปค่ะเพราะ ลูกชายอยากนั่งรถไฟ เลยพานั่งรถไฟสปินเตอร์ค่ะ และตอนเย็นเรียกใช้บริการจาก รร.เวอร์รันดา ลอจด์ไปเที่ยวตลาดโต้รุ้งค่ะ คิด ค่าใช่จ่ายอย่างไรอ่ะค่ะ ขอบคุณจ้า
คุณ: พิทณาพัศณ์
ความเห็นที่: 33  โพสเมื่อ: 4 ต.ค. 57 เวลา: 05:26 น.
บริการดีมากครับ บอกได้คำเดี๋ยวว่าสุดยอด
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org