เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » ทหารเกณฑ์กู้เงินได้ไหมครับ
คุณ: กฤษณะ โพสเมื่อ: 5 ก.พ. 58 เวลา: 13:11 น.

สวัสดีครับขอปรึกษาหน่อยครับ ผมเป็นทหารเกณฑ์อยู่บ้านนายในหัวหินนี้ครับ แต่เดือดร้อนเรื่องเงิน จะกลับลาไปเที่ยวแต่เงินไม่พอครับ ผมสามารถกู้ได้ไหมครับ จ่าโอนเข้าบัญชีมาให้ผมทุกเดือน เดือนละ7,400โอนเข้าบัญชีและ เงินพิเศษอีก1800รับสด มีปัญหาเรื่องเอกสาร 1สำเนาทะเบียนบ้าน ของผมย้ายไปอยู่ที่ค่าย 2สลิปเงินเดือนย้อนหลัง6เดือน. ของผมจ่าโอนใหัทุกเดือนแต่ได้แค่5เดือน พอมีทางให้ผมกู้ไหมครับ ต้องการกู้10,000-15,000บาท ขอผ่อนรายเดือน ครับ ลากลับอาทิตย์หน้าแล้วครับ ช่วยหน่อยนะครับ. ไลน์non5375

ปล.ไม่มีเงินเลย นัดเจอก็ได้ มีบัตรทหาร
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org