เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว อนันตศิลา หัวหิน
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:00 น.
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมา รีวิว อนันตศิลา เขาตะเกียบ ....อืม ชมเลยดีกว่า

ขอบคุณเวป pantip ด้วยค่ะ

แต่ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนนะคะว่า รูปที่นำมารีวิวนี้เป็นรูปที่ไม่อัพเดทปัจจุบันค่ะ แต่ถึงกระนั้นก็เถอะ บรรยากาศตอนนั้นกับตอนนี้ไม่ได้แตกต่างกันมาก ว่ากันว่า อนันตศิลา เนี่ยเปิดมานานแล้วค่ะ แล้วก็ปรับปรุงอยู่เรื่อยๆ เวปนี้เค้ามีรูปอัพเดทค่ะ สามารถจองที่พักที่อนันตศิลานี้ได้เลยนะคะ
http://thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/anantasila/room-type.html
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:04 น.

อันนี้เป็นทางด้านหน้าค่ะ หุหุ ดูจากภาพน่าจะทราบนะคะว่าเป็นรีสอร์ทติดหาด บรรยากาศดีเชียว!
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:06 น.

อันนี้ระหว่างทางเดินไปล็อบบี้ค่ะ ผ่านสระว่ายน้ำด้วย ดูเป็นส่วนตัวดีนะคะเนี่ย
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:08 น.

ด้านหน้าของอาคารที่พักค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:08 น.
ไปชมห้องพักกัน...
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:10 น.

ห้องนี้ เป็นเตียงแบบควีนไซส์ ค่ะ มีสองเตียง
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:12 น.

สิ่งอำนวยความสะดวกภายในที่พักค่ะ มีทีวี เครื่องเล่นวีดีโอ ตู้เย็น..
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:13 น.

มีโต๊ะเครื่องแป้งค่ะ แล้วก็ผ้าขนหนูผืนใหญ่
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:17 น.

ห้องน้ำค่ะ เอาไว้นั่งส้วมนั่นเอง ...!!(จาบอกทำไมหว่า!!) เห็นกระจกข้างๆ มั๊ยค่ะ เป็นที่อาบน้ำค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:18 น.

อาบน้ำๆๆๆ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:20 น.

อ่อ ลืมค่ะ มีอ่างล้างมือด้านหน้าห้องน้ำด้วย
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:21 น.

บรรยากาศ ร้านอาหาร นั่งรับประทานอาหารค่ะ
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 11:24 น.
น่าไปนะคะ ฝากอีกทีค่ะ สนใจจองที่พักได้เวปนี้เลย http://thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/anantasila/room-type.html
คุณ: โอ๋
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 30 มี.ค. 53 เวลา: 08:16 น.
สวยมากเห็นแล้วอยากไปเร็ว ๆ จัง
คุณ: aoy
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 6 พ.ค. 53 เวลา: 17:07 น.
อยากไปบ้างจัง
คุณ: bob
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 27 พ.ค. 53 เวลา: 00:57 น.
คุณ: จุ๊บ
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 28 พ.ค. 53 เวลา: 21:10 น.

คุณ: tan
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 27 มิ.ย. 53 เวลา: 12:20 น.
คุณ: พลเมืองชั้นสอง
ความเห็นที่: 18  โพสเมื่อ: 30 มิ.ย. 53 เวลา: 01:23 น.
ไม่ทราบว่าที่พักอนันตศิลา ให้คนไทยพักได้หรือเปล่า(มีเงินน้อยด้วยนะ)
คุณ: nui
ความเห็นที่: 19  โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 53 เวลา: 14:59 น.
คุณ: nuineijung
ความเห็นที่: 20  โพสเมื่อ: 20 ส.ค. 53 เวลา: 15:13 น.

สวยมากต้องไปให้ได้เลย
คุณ: นู๋หนึ่ง
ความเห็นที่: 21  โพสเมื่อ: 24 ส.ค. 54 เวลา: 14:11 น.
ราคาห้องพัก คืนล่ะเท่าไหร่อ่ะค๊
คุณ: ไอซ์ซี
ความเห็นที่: 22  โพสเมื่อ: 28 ก.ย. 54 เวลา: 14:55 น.

ร้านไอศครีม โฮมเมดที่ ไอซ์ซี หัวหิน อยู่ริมถนนเพชรเกษม พอเห็นป้ายซอยหัวหิน 53 ก็จอดรถได้เลย...อร่อย แน่ ๆ...โทร 032-511051
คุณ: Darrin
ความเห็นที่: 23  โพสเมื่อ: 28 ก.ค. 55 เวลา: 21:40 น.
ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกที่มาเลยค่ะ พนักงานบริการดีมาก welcome drink ก็อร่อย ภายในห้องพักสะอาด กว้างขวาง แต่มีข้อเสียตรงป้ายบอกทางอาจจะยังไม่ค่อยเด่นสะดุดตาสักเท่าไหร่ ถ้าไม่มี GPS ก็อาจจะมึนๆได้เหมือนกัน แต่ก็ไม่ได้มายากมากนะค่ะ และช่วงนี้ที่สระน้ำของโรงแรมกำลังปรับปรุงอยู่ หากใครเป็นพวกชอบตื่นสาย อาจจะมีหงุดหงิดได้เนื่องจากเสียงก่อสร้างจะดังแว่วๆมาปลุกให้ตื่นค่ะ แต่เห็นพนักงานบอกว่า เดือนหน้าน่าจะ renovate เสร็จค่ะ
คุณ: นัทตี้ บัวงาม
ความเห็นที่: 24  โพสเมื่อ: 21 พ.ย. 58 เวลา: 20:44 น.
ราคาห้องพักเท่าไหร่ค่ะ และสำหรับราคาเตียงคู่ เท่าไหร่ค่ะ ขอบตคุณค่ะ
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org