เพิ่มเติม

ติดต่อลงโฆษณา คลิ๊ก ๆๆ

หัวหิน » เว็บบอร์ด หัวหิน » รีวิว วรบุระ
คุณ: ชอบไปหัวหิน โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:09 น.

เชื่อว่า เป็นอีกหนึ่งรีสอร์ท เป็นหนึ่งความใฝ่ฝันสำหรับผู้ที่ชื่นชอบไปเที่ยวหัวหินแล้วพักที่โรงแรมหรือรีสอร์ทต่างๆ วรบุระ เป็นหนึ่งในความใฝ่ฝันที่ใครๆ ก็อยากจะมาพัก มาสัมผัสกับบรรยากาศ การบริการ และความประทับที่จะเกิดขึ้นจากที่นี่ ที่วรบุระ แห่งนี้

ขอบคุณเวป pantip ค่ะ
 เที่ยวสุดฮิต: [หัวหิน]
คุณ: ชอบไปหัวหิน
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:19 น.

ราคาก็ไม่ได้ย่อมเยาว์อ่ะค่ะ , สำหรับการบริการที่ดี ที่พักดูสบาย ผ่อนคลาย มีมุมพักผ่อน มีสระว่ายน้ำ รีสอร์ทติดหาด ..ว่าคุ้มค่านะคะ , ช่วงโปรก็มีนะคะ ถ้าทราบข่าวหรืออย่างไร จะอัพเดทให้ทราบค่ะ ติดตามกันเรื่อยๆ นะคะ
 เที่ยวสุดฮิต:[หัวหิน]
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:20 น.

lobby ค่ะ หรูหราเชียว
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:21 น.

มุมสบายๆ ค่ะ ไว้ต้อนรับแขกที่มาถึง ให้ได้พักผ่อน ผ่อนคลายกันค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:23 น.
ไปชมห้องพักกันค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:24 น.

การตกแต่งห้องค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:27 น.

เตียงนอนค่ะ + ภายในห้องพัก
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:31 น.
เห็นข้างหน้ามั๊ยค่ะ มันเป็นห้องน้ำบานพับค่ะ ถ้าเราไม่ต้องการเห็น ก็ให้เลื่อนบานพับมาปิดค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:35 น.

อุ๊ย!! มีเจ้าช้างน้อย รอต้อนรับอยู่ด้วยค่ะ
ความเห็นที่:โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:36 น.

ตู้เสื้อผ้าค่ะ
ความเห็นที่: 10  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:40 น.

สระว่ายน้ำของทางรีสอร์ทค่ะ อันนี้มันเป็นบรรยากาศครึ้มฟ้าครึ้มฝนหน่อยนะคะ แต่ก็ยังสวยอยู่ดี
ความเห็นที่: 11  โพสเมื่อ: 26 มี.ค. 53 เวลา: 12:41 น.
ชมข้อมูล รูปภาพเพิ่มเติมได้ค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/central/prachuab/hotel/wora-bura/ ^^
คุณ: jane
ความเห็นที่: 12  โพสเมื่อ: 2 พ.ค. 53 เวลา: 08:59 น.
อิอิ
คุณ: นู๋น้อย
ความเห็นที่: 13  โพสเมื่อ: 10 พ.ค. 53 เวลา: 09:49 น.
ตอนนี้มีราคาโปรโมรชั่น เพิ่งไปมาเมื่อวันเสาร์ จากสี่พันกว่าบาท เหลือแค่ 3500 บาทเองค่ะ http://www.thai-tour.com/thai-tour/Central/prachuab/hotel/wora-bura/index.html
คุณ: Mo..!
ความเห็นที่: 14  โพสเมื่อ: 3 ก.ค. 53 เวลา: 23:13 น.
แล้วมีพักฟรีไหมอ่ะครับ อิอิ คุณ นู๋น้อย ผมอยากไปครับ
คุณ: แนน
ความเห็นที่: 15  โพสเมื่อ: 29 ก.ค. 53 เวลา: 10:51 น.
คุณ: kim
ความเห็นที่: 16  โพสเมื่อ: 2 ส.ค. 53 เวลา: 07:04 น.
วรบุระ โรงแรมเค้าสวยดีนะ แต่ห้องพักเนี่ยสิ เหม็นอับชื้นมากๆ กัวนอนแล้วเชื้อราขึ้นสมองจัง เพราะมันเป็นไม้ทั้งห้อง คิดว่ามันน่าจะทำให้ชื้น แล้วเกิดเชื้อราอ่ะนะ เหม็นอ่ะ เหม็นใช้ได้เรย ไปนอนแระ นอนเหม็นทั้งตืนอ่ะนะ 4900++ มะคุ้มเรย ไปบ้านกางมุ่งดีฝ่า
คุณ: kk
ความเห็นที่: 17  โพสเมื่อ: 29 ก.ย. 54 เวลา: 17:28 น.
ตอบกระทู้
รายละเอียด :
ชื่อ :
รูปภาพ :

Code :
*กรุณาใส่ Code ตามด้านบน

หัวหิน

ไทยทัวร์ อินโฟ บริษัท ไทยทัวร์ อินโฟ จำกัด
Email: info@thai-tour.com  All rights reserved by Thai-Tour.Com with TAT License 11/04452

Copyright by Hua-Hin.org